సయ్యద్ ముష్తాక్ అలీ ట్రోఫీ 2021: పూర్తి షెడ్యూల్, వేదిక, జట్లు, టెలికాస్ట్ మరియు లైవ్ స్ట్రీమింగ్

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) 2021 వేలంపాటలకు ముందు ఆశావహులు ఆకట్టుకునే వేదికను ప్రదర్శిస్తూ సయ్యద్ ముష్తాక్ అలీ ట్రోఫీ టి 20 టోర్నమెంట్ ఆదివారం నుంచి భారతదేశం చాలా ఆలస్యం అవుతోంది.

ఈ టోర్నమెంట్ నుండి మంచి ఆటగాళ్లను మరియు విజయ్ హజారే ట్రోఫీ మరియు దేవధర్ ట్రోఫీ వంటివాటిని వెతకడానికి ఐపిఎల్ జట్లు స్కౌట్స్ ను పంపుతాయి మరియు మంచి విషయాల కోసం కంటికి కనబడే ప్రదర్శనలు లాంచ్ ప్యాడ్ కావచ్చు.

డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ కర్ణాటక 2018/19 మరియు 2019/20 సంవత్సరాల్లో మునుపటి రెండు ఎడిషన్లను గెలుచుకుంది. ఇది రెండు టైటిళ్లతో బరోడా మరియు గుజరాత్‌లతో కలిసి ఉమ్మడి-అత్యంత విజయవంతమైన జట్టు.

సయ్యద్ ముష్తాక్ అలీ ట్రోఫీ 2021 యొక్క ప్రత్యక్ష ప్రసారం

ముంబై మరియు కోల్‌కతాలో వరుసగా జరగబోయే అన్ని గ్రూప్ ఇ మరియు గ్రూప్ బి మ్యాచ్‌లు స్టార్ స్పోర్ట్స్ నెట్‌వర్క్‌లో ప్రసారం చేయబడతాయి. నాకౌట్ మ్యాచ్‌లు మరియు ఫైనల్ కూడా నెట్‌వర్క్ ద్వారా ప్రసారం చేయబడతాయి.

సయ్యద్ ముష్తాక్ అలీ ట్రోఫీ 2021 పూర్తి షెడ్యూల్

జనవరి 10 – మధ్యాహ్నం 12:00

కర్ణాటక vs జమ్మూ కాశ్మీర్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ గ్రౌండ్, అలుర్

బరోడా వర్సెస్ ఉత్తరాఖండ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, రిలయన్స్ స్టేడియం, వడోదర

ఛత్తీస్‌గ h ్ vs హిమాచల్ ప్రదేశ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, ఎఫ్‌బి కాలనీ గ్రౌండ్, వడోదర

గుజరాత్ vs మహారాష్ట్ర, ఎలైట్ సి గ్రూప్, మోతీ బాగ్ స్టేడియం, వడోదర

జార్ఖండ్ vs తమిళనాడు, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

ఒడిశా వర్సెస్ బెంగాల్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, జాదవ్‌పూర్ యూనివర్శిటీ క్యాంపస్, కోల్‌కతా

రైల్వే vs త్రిపుర, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (3) గ్రౌండ్, అలుర్

పంజాబ్ vs ఉత్తర ప్రదేశ్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (2) గ్రౌండ్, అలూర్

రాత్రి 7:00

అస్సాం vs హైదరాబాద్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

జనవరి 11 – మధ్యాహ్నం 12:00 గం

చండీగ vs ్ నాగాలాండ్, ప్లేట్ గ్రూప్, గురు నానక్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

బీహార్ vs అరుణాచల్ ప్రదేశ్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిఐ సైకిల్స్ గ్రౌండ్, మురుగప్ప, చెన్నై

ముంబై vs Delhi ిల్లీ, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

హర్యానా వర్సెస్ ఆంధ్ర, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, బాంద్రా కుర్లా కాంప్లెక్స్, ముంబై

మిజోరం vs సిక్కిం, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ రామచంద్ర మెడికల్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

విదర్భ vs రాజస్థాన్, ఎలైట్ డి గ్రూప్, ఎమరాల్డ్ హై స్కూల్ గ్రౌండ్, ఇండోర్

సేవలు vs సౌరాష్ట్ర, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

మేఘాలయ vs మణిపూర్, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ శివసుబ్రమణ్య నాదర్ కాలేజ్ ఆఫ్ ఇంజనీరింగ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

రాత్రి 7:00

కేరళ vs పుదుచ్చేరి, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

మధ్యప్రదేశ్ vs గోవా, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

జనవరి 11 – మధ్యాహ్నం 12:00 గం

చండీగ vs ్ నాగాలాండ్, ప్లేట్ గ్రూప్, గురు నానక్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

బీహార్ vs అరుణాచల్ ప్రదేశ్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిఐ సైకిల్స్ గ్రౌండ్, మురుగప్ప, చెన్నై

ముంబై vs Delhi ిల్లీ, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

హర్యానా వర్సెస్ ఆంధ్ర, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, బాంద్రా కుర్లా కాంప్లెక్స్, ముంబై

మిజోరం vs సిక్కిం, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ రామచంద్ర మెడికల్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

విదర్భ vs రాజస్థాన్, ఎలైట్ డి గ్రూప్, ఎమరాల్డ్ హై స్కూల్ గ్రౌండ్, ఇండోర్

సేవలు vs సౌరాష్ట్ర, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

మేఘాలయ vs మణిపూర్, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ శివసుబ్రమణ్య నాదర్ కాలేజ్ ఆఫ్ ఇంజనీరింగ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

రాత్రి 7:00

కేరళ vs పుదుచ్చేరి, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

మధ్యప్రదేశ్ vs గోవా, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

జనవరి 12 – మధ్యాహ్నం 12:00

బరోడా వర్సెస్ హిమాచల్ ప్రదేశ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, రిలయన్స్ స్టేడియం, వడోదర

గుజరాత్ vs ఉత్తరాఖండ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, మోతీ బాగ్ స్టేడియం, వడోదర

మహారాష్ట్ర vs ఛత్తీస్‌గ h ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, ఎఫ్‌బి కాలనీ గ్రౌండ్, వడోదర

ఒడిశా vs హైదరాబాద్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, జాదవ్‌పూర్ యూనివర్శిటీ క్యాంపస్, కోల్‌కతా

బెంగాల్ vs జార్ఖండ్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

రైల్వే vs ఉత్తర ప్రదేశ్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (3) గ్రౌండ్, అలూర్

జమ్మూ కాశ్మీర్ vs త్రిపుర, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (2) గ్రౌండ్, అలుర్

కర్ణాటక vs పంజాబ్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ గ్రౌండ్, అలుర్

రాత్రి 7:00

తమిళనాడు vs అస్సాం, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

జనవరి 13 – మధ్యాహ్నం 12:00

నాగాలాండ్ vs అరుణాచల్ ప్రదేశ్, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ రామచంద్ర మెడికల్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

బీహార్ వర్సెస్ సిక్కిం, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ శివసుబ్రమణ్య నాదర్ కాలేజ్ ఆఫ్ ఇంజనీరింగ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

చండీగ vs ్ vs మణిపూర్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిఐ సైకిల్స్ గ్రౌండ్, మురుగప్ప, చెన్నై

మేఘాలయ vs మిజోరం, ప్లేట్ గ్రూప్, గురు నానక్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

హర్యానా వర్సెస్ పుదుచ్చేరి, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, బాంద్రా కుర్లా కాంప్లెక్స్, ముంబై

Delhi ిల్లీ vs ఆంధ్ర, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

సర్వీసెస్ vs గోవా, ఎలైట్ డి గ్రూప్, ఎమరాల్డ్ హై స్కూల్ గ్రౌండ్, ఇండోర్

విదర్భ vs సౌరాష్ట్ర, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

రాత్రి 7:00

ముంబై vs కేరళ, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

మధ్యప్రదేశ్ vs రాజస్థాన్, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

జనవరి 13 – మధ్యాహ్నం 12:00

నాగాలాండ్ vs అరుణాచల్ ప్రదేశ్, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ రామచంద్ర మెడికల్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

బీహార్ వర్సెస్ సిక్కిం, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ శివసుబ్రమణ్య నాదర్ కాలేజ్ ఆఫ్ ఇంజనీరింగ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

చండీగ vs ్ vs మణిపూర్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిఐ సైకిల్స్ గ్రౌండ్, మురుగప్ప, చెన్నై

మేఘాలయ vs మిజోరం, ప్లేట్ గ్రూప్, గురు నానక్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

హర్యానా వర్సెస్ పుదుచ్చేరి, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, బాంద్రా కుర్లా కాంప్లెక్స్, ముంబై

Delhi ిల్లీ vs ఆంధ్ర, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

సర్వీసెస్ vs గోవా, ఎలైట్ డి గ్రూప్, ఎమరాల్డ్ హై స్కూల్ గ్రౌండ్, ఇండోర్

విదర్భ vs సౌరాష్ట్ర, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

రాత్రి 7:00

ముంబై vs కేరళ, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

మధ్యప్రదేశ్ vs రాజస్థాన్, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

జనవరి 14 – మధ్యాహ్నం 12:00 గం

ఉత్తరాఖండ్ vs మహారాష్ట్ర, ఎలైట్ సి గ్రూప్, రిలయన్స్ స్టేడియం, వడోదర

గుజరాత్ vs హిమాచల్ ప్రదేశ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, మోతీ బాగ్ స్టేడియం, వడోదర

ఛత్తీస్‌గ h ్ vs బరోడా, ఎలైట్ సి గ్రూప్, ఎఫ్‌బి కాలనీ గ్రౌండ్, వడోదర

తమిళనాడు vs ఒడిశా, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

జార్ఖండ్ వర్సెస్ అస్సాం, ఎలైట్ బి గ్రూప్, జాదవ్‌పూర్ యూనివర్శిటీ క్యాంపస్, కోల్‌కతా

కర్ణాటక vs త్రిపుర, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (3) గ్రౌండ్, అలుర్

జమ్మూ కాశ్మీర్ vs ఉత్తర ప్రదేశ్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ గ్రౌండ్, అలుర్

పంజాబ్ vs రైల్వేస్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (2) గ్రౌండ్, అలుర్

రాత్రి 7:00

బెంగాల్ vs హైదరాబాద్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

జనవరి 15 – మధ్యాహ్నం 12:00 గం

మణిపూర్ vs అరుణాచల్ ప్రదేశ్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిఐ సైకిల్స్ గ్రౌండ్, మురుగప్ప, చెన్నై

నాగాలాండ్ vs సిక్కిం, ప్లేట్ గ్రూప్, గురు నానక్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

చండీగ vs ్ vs మిజోరం, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ రామచంద్ర మెడికల్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

మేఘాలయ vs బీహార్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

ముంబై vs హర్యానా, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

Delhi ిల్లీ vs కేరళ, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

సర్వీసెస్ vs రాజస్థాన్, ఎలైట్ డి గ్రూప్, ఎమరాల్డ్ హై స్కూల్ గ్రౌండ్, ఇండోర్

విదర్భ vs మధ్యప్రదేశ్, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

7 PM

పుదుచ్చేరి vs ఆంధ్ర, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

గోవా vs సౌరాష్ట్ర, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

జనవరి 16 – మధ్యాహ్నం 12:00

గుజరాత్ vs ఛత్తీస్‌గ h ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

బరోడా వర్సెస్ మహారాష్ట్ర, ఎలైట్ సి గ్రూప్, మోతీ బాగ్ స్టేడియం, వడోదర

హిమాచల్ ప్రదేశ్ vs ఉత్తరాఖండ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, రిలయన్స్ స్టేడియం, వడోదర

అస్సాం vs బెంగాల్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

తమిళనాడు vs హైదరాబాద్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, జాదవ్‌పూర్ యూనివర్శిటీ క్యాంపస్, కోల్‌కతా

జమ్మూ కాశ్మీర్ vs పంజాబ్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (3) గ్రౌండ్, అలూర్

రైల్వే vs కర్ణాటక, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (2) గ్రౌండ్, అలుర్

ఉత్తర ప్రదేశ్ vs త్రిపుర, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ గ్రౌండ్, అలుర్

రాత్రి 7:00

ఒడిశా vs జార్ఖండ్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

జనవరి 17 – మధ్యాహ్నం 12:00 గం

నాగాలాండ్ vs మిజోరాం, ప్లేట్ గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

చండీగ vs ్ vs సిక్కిం, ప్లేట్ గ్రూప్, గురు నానక్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

మేఘాలయ vs అరుణాచల్ ప్రదేశ్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిఐ సైకిల్స్ గ్రౌండ్, మురుగప్ప, చెన్నై

బీహార్ వర్సెస్ మణిపూర్, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ రామచంద్ర మెడికల్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

కేరళ vs ఆంధ్ర, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

ముంబై vs పుదుచ్చేరి, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

మధ్యప్రదేశ్ vs సౌరాష్ట్ర, ఎలైట్ డి గ్రూప్, ఎమరాల్డ్ హై స్కూల్ గ్రౌండ్, ఇండోర్

రాజస్థాన్ vs గోవా, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

రాత్రి 7:00

హర్యానా vs Delhi ిల్లీ, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

సేవలు vs విదర్భ, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

జనవరి 18 – మధ్యాహ్నం 12:00 గం

హిమాచల్ ప్రదేశ్ vs మహారాష్ట్ర, ఎలైట్ సి గ్రూప్, మోతీ బాగ్ స్టేడియం, వడోదర

ఛత్తీస్‌గ h ్ vs ఉత్తరాఖండ్, ఎలైట్ సి గ్రూప్, రిలయన్స్ స్టేడియం, వడోదర

గుజరాత్ vs బరోడా, ఎలైట్ సి గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

జార్ఖండ్ vs హైదరాబాద్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

ఒడిశా వర్సెస్ అస్సాం, ఎలైట్ బి గ్రూప్, జాదవ్‌పూర్ యూనివర్శిటీ క్యాంపస్, కోల్‌కతా

ఉత్తర ప్రదేశ్ vs కర్ణాటక, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (2) గ్రౌండ్, అలుర్

పంజాబ్ vs త్రిపుర, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ (3) గ్రౌండ్, అలుర్

జమ్మూ కాశ్మీర్ వర్సెస్ రైల్వేస్, ఎలైట్ ఎ గ్రూప్, కెఎస్సిఎ క్రికెట్ గ్రౌండ్, అలుర్

రాత్రి 7:00

తమిళనాడు vs బెంగాల్, ఎలైట్ బి గ్రూప్, ఈడెన్ గార్డెన్స్, కోల్‌కతా

జనవరి 19 – మధ్యాహ్నం 12:00 గం

నాగాలాండ్ వర్సెస్ మణిపూర్, ప్లేట్ గ్రూప్, టిఐ సైకిల్స్ గ్రౌండ్, మురుగప్ప, చెన్నై

బీహార్ vs మిజోరాం, ప్లేట్ గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

మేఘాలయ vs సిక్కిం, ప్లేట్ గ్రూప్, శ్రీ రామచంద్ర మెడికల్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

చండీగ vs ్ vs అరుణాచల్ ప్రదేశ్, ప్లేట్ గ్రూప్, గురు నానక్ కాలేజ్ గ్రౌండ్, చెన్నై

Delhi ిల్లీ vs పుదుచ్చేరి, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, టిబిసి, టిబిసి

హర్యానా vs కేరళ, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

విదర్భ vs గోవా, ఎలైట్ డి గ్రూప్, ఎమరాల్డ్ హై స్కూల్ గ్రౌండ్, ఇండోర్

సేవలు vs మధ్యప్రదేశ్, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

రాత్రి 7:00

ముంబై vs ఆంధ్ర, ఎలైట్ ఇ గ్రూప్, వాంఖడే స్టేడియం, ముంబై

రాజస్థాన్ vs సౌరాష్ట్ర, ఎలైట్ డి గ్రూప్, హోల్కర్ క్రికెట్ స్టేడియం, ఇండోర్

జనవరి 26: 12:00 PM – టిబిసి వర్సెస్ టిబిసి, 1 వ క్వార్టర్ ఫైనల్, మోటెరా స్టేడియం, అహ్మదాబాద్

7:00 PM – టిబిసి వర్సెస్ టిబిసి, 2 వ క్వార్టర్ ఫైనల్, మోటెరా స్టేడియం, అహ్మదాబాద్

జనవరి 27: 12:00 PM – టిబిసి వర్సెస్ టిబిసి, 3 వ క్వార్టర్ ఫైనల్, మోటెరా స్టేడియం, అహ్మదాబాద్

7:00 PM – టిబిసి వర్సెస్ టిబిసి, 4 వ క్వార్టర్ ఫైనల్ మోటెరా స్టేడియం, అహ్మదాబాద్

జనవరి 29: 1:00 PM – టిబిసి వర్సెస్ టిబిసి, 1 వ సెమీఫైనల్, మోటెరా స్టేడియం, అహ్మదాబాద్

7:00 PM – టిబిసి వర్సెస్ టిబిసి, 2 వ సెమీఫైనల్, మోటెరా స్టేడియం, అహ్మదాబాద్

జనవరి 31: 7:00 PM – టిబిసి వర్సెస్ టిబిసి, సయ్యద్ ముష్తాక్ అలీ ట్రోఫీ ఫైనల్, మోటెరా స్టేడియం, అహ్మదాబాద్

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *